คณะกรรมการสกุลคู สัญจร เบตง-ปีนัง-อีโปห์ วันที่9 – 12 มกราคม 2556
คณะกรรมการสมาคมสกุลคูโดยการนำของนายกอนันตชัย นายกกิตติมศักดิ์ถาวรท่านสมชัยถ่ายรูปหมู่ก่อนออกเดินทาง นายก คุณอนันตชัย คุณานันทกุล ถ่ายรูปกับ นายกกิตติมศักดิ์ตลอดชีพ คุณสมชัย ครุจิตร นายกอนันตชัย คุณานันทกุล และคุณอุไร คุณานันทกุลร่วมบริจาคกระเบื้องเพื่อบูรณะอาคาร คณะสกุลคูไทยกับคณะสกุลคูพีแล็ค เมืองอีโปห์ถ่ายภาพร่วมกันไว้เป็นที่ระลึก ซึ่งถือว่าเป็นภาพประวัติศาสตร์ คณะกรรมการถ่ายรูปหมู่ร่วมกันที่ ใต้สุดสยาม อ.เบตง จ.ยะลา นายกอนันตชัยมอบโล่ที่ระลึกแก่นายชิวจื้อหัวในโอกาสเยี่ยมเยือนสกุลคูพีแล็ค เมืองโปห์ รัฐพีแล็ค ประเทศมาเลเซีย นายกอนันตชัย คุณานันทกุลมอบโล่ที่ระลึกแก่คุณเสริมยศ กีรติชีวนันท์ นายกสมาคมสกุลคูสาขาเบตง เข้าเยี่ยมชมกิจการของโรงเรียนจงฝามูลนิธิ อ.เบตง และถ่ายภาพที่ระลึกร่วมกับคณะกรรมการบริหาร คณาจารย์ของโรงเรียน ท่านสมชัย ครุจิตร บริจาคเงิน 1,000,000บาทแก่โรงเรียนเพื่อสนับสนุนโครงการโรงเรียนอนุบาลจงฝามูลนิธิอ.เบตง คณะสกุลคูถ่ายภาพร่วมกับ Dr BENNY KHOO KEAT ตัวแทนให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
|